Farashi mai ma'ana don hana ruwa na Anti-Vandal - SJ8-1 - Sajoo

Takaitaccen Bayani:

666

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Muna jin daɗin kyakkyawan suna a tsakanin masu siyayyarmu don keɓaɓɓen samfurinmu ko sabis ɗinmu mai kyau, ƙimar gasa da kuma mafi girman sabis donCanji na ɗan lokaci , Mai hana ruwa Canja , Acrylic Control Panel, Kamfanin farko, mun fahimci juna. Ƙarin ƙarin kamfani, amana yana zuwa can. Kamfanonin mu kullum a mai baka kowane lokaci.
Farashi mai ma'ana don hana ruwa na Anti-Vandal - SJ8-1 - Cikakken Bayani:

KND-2-3BSOO8-R2
NAU'IN MAI HADA SOLDER GUDA GUDA GUDA HUDU, AULTI- CIGABA
RATING 10A 250VAC μ T85(CQC)
10 (2) A 250VAC μ T85 (ENEC17; NEMKO)
7(2)A 250VAC μ T85 (ENEC17; NEMKO)
5 (1) A 250VAC μ T85 (ENEC17; NEMKO)
TUNTUBE juriya :: <50mQ( FARKO
JUYYAR RUWA: Saukewa: 100MDC50VMIN
KARFIN DIELECTRIC:: 1500V0.5mA/1MIN
RAYUWAR INJI:: > 50000 SAUKI
RAYUWAR LANTARKI:: > 10000 SAUKI
ILAR SOJOJIN TERMINAL:: Saukewa: MAX350C3S
RUNDUNAR AIKI:: 700200 gf
DUKAN KAYANA SUN YI CIGABA DA ROHS

4454


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Madaidaicin farashi don hana ruwa na Anti-Vandal - SJ8-1 - hotuna daki-daki na Sajoo


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
Haɗin kai

Tare da ɗorawa aikin gwaninta da samfura da sabis masu tunani, an yarda da mu azaman mai siye mai daraja ga mafi yawan masu siye na duniya don farashi mai ma'ana don hana ruwa na Anti-Vandal - SJ8-1 - Sajoo, Samfurin zai samar da shi ga duk faɗin duniya, kamar: Macedonia, Albania, Canada, Da fatan za a ji daɗin aiko mana da buƙatun ku kuma za mu amsa muku da sauri. Muna da ƙungiyar ƙwararrun injiniya don yin hidimar ku kawai game da kowane cikakken buƙatu. Za a iya aika samfurori marasa tsada don ku da kanku don fahimtar ƙarin bayani. A ƙoƙarin biyan buƙatunku, da fatan za ku ji daɗin tuntuɓar mu. Kuna iya aiko mana da imel kuma ku tuntube mu kai tsaye. Bugu da ƙari, muna maraba da ziyartar masana'antar mu daga ko'ina cikin duniya don fahimtar ƙungiyar mu. nd abubuwa. A cikin kasuwancinmu da 'yan kasuwa na ƙasashe da yawa, yawanci muna bin ka'idar daidaito da cin moriyar juna. A zahiri fatanmu ne zuwa kasuwa, ta hanyar yunƙurin haɗin gwiwa, kowane ciniki da abokantaka don cin moriyar junanmu. Muna fatan samun tambayoyinku.
  • Amsar ma'aikatan sabis na abokin ciniki yana da hankali sosai, mafi mahimmanci shine cewa ingancin samfurin yana da kyau sosai, kuma an shirya shi a hankali, ana aikawa da sauri!Taurari 5 By Eudora daga Tanzaniya - 2018.12.11 11:26
    Manajan samfurin mutum ne mai zafi da ƙwararru, muna da tattaunawa mai daɗi, kuma a ƙarshe mun cimma yarjejeniyar yarjejeniya.Taurari 5 By Victoria daga Naples - 2018.02.21 12:14
    da